![](images/counter/3.png)
![](https://www.nongluang101.go.th/images/counter/d0.png)
![](https://www.nongluang101.go.th/images/counter/d0.png)
![](https://www.nongluang101.go.th/images/counter/d1.png)
![](https://www.nongluang101.go.th/images/counter/d7.png)
![](https://www.nongluang101.go.th/images/counter/d2.png)
![](https://www.nongluang101.go.th/images/counter/d2.png)
![](https://www.nongluang101.go.th/images/counter/d9.png)
ออนไลน์ : 12
Gallery :: พิธีถวายเครื่องราชสักการะ และจุดเทียนถวายพระพรชัยมงคล สมเด็จพระนางเจ้าสิริกิติ์ พระบรมราชินีนาถพระบรมราชชนนี พันปีหลวง "เนื่องในโอกาสวันเฉลิมพระชนมพรรษา ประจำปีพุทธศักราช 2566
ทั้งหมด 5 แถว : 1
- 1
เทศบาลตำบลหนองหลวง โดยนายสวน ศรีระชัย นายกเทศมนตรีตำบลหนองหลวง ร่วมพิธีถวายเครื่องราชสักการะ และจุดเทียนถวายพระพรชัยมงคล สมเด็จพระนางเจ้าสิริกิติ์ พระบรมราชินีนาถพระบรมราชชนนี พันปีหลวง "เนื่องในโอกาสวันเฉลิมพระชนมพรรษา ประจำปีพุทธศักราช 2566" ณหอประชุมอำเภอเสลภูมิ
วันที่ : 12 สิงหาคม 2566 View : 98