![](images/counter/3.png)
![](https://www.nongluang101.go.th/images/counter/d0.png)
![](https://www.nongluang101.go.th/images/counter/d0.png)
![](https://www.nongluang101.go.th/images/counter/d1.png)
![](https://www.nongluang101.go.th/images/counter/d7.png)
![](https://www.nongluang101.go.th/images/counter/d2.png)
![](https://www.nongluang101.go.th/images/counter/d2.png)
![](https://www.nongluang101.go.th/images/counter/d9.png)
ออนไลน์ : 16
หัวข้อ :: โครงการป้องกันและควบคุมโรคไข้เลือดออก ปี 2566
เทศบาลตำบลหนองหลวง นำโดย นายสวน ศรีระชัยนายกเทศมนตรีตำบลหนองหลวง ร่วมกับโรงพยาบาลส่งเสริมสุขภาพบ้านบะหลวงและอาสาสมัครชุมชนตำบลหนองหลวง เดินรณรงค์นำทรายอะเบทแจกจ่ายประชาชนและพ่นหมอกควันทุกหมู่บ้านในตำบลหนองหลวงเพื่อกำจัดยุงลาย
![](upload/inset/202307211214554bw75w.jpg)
โพสโดย : อรอำไพ วันที่ : 21 กรกฎาคม 2566 View : 143
ข่าวประชาสัมพันธ์